Node Gallery (7.x-1.1) - en to cy translation catalogue (34 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Previous
cy: Cynt

en: Next
cy: Nesaf

en: Delete
cy: Dileu

en: Actions
cy: Gweithredoedd

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: more
cy: mwy

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Edit
cy: Golygu

en: Reset
cy: Ailosod

en: None
cy: Dim

en: Weight
cy: Pwysau

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: Save
cy: Cadw

en: All
cy: I gyd

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: This field is required.
cy: Mae'r maes yma'n ofynnol.

en: Last
cy: Olaf

en: Order
cy: Trefn

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Updated date
cy: Dyddiad wedi ei ddiweddaru

en: ‹ previous
cy: < blaenorol

en: next ›
cy: nesaf >

en: First
cy: Cyntaf

en: Ok
cy: Iawn

en: Apply
cy: Ceisio

en: « first
cy: Cyntaf

en: last »
cy: olaf >>

en: Offset
cy: Ongli

en: Post date
cy: Dyddiad cofnod

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: Changes made in this table will not be saved until the form is submitted.
cy: Ni fydd newidiadau yn cael eu cadw tan fydd y ffurflen yn cael ei gyflwyno.
