Node Notify (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: user
ta: பயனர்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Subscribe
ta: சந்தா சேர்

en: Unsubscribe
ta: சந்தா விலக்க

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Date
ta: தேதி

en: User
ta: பயனர்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: About
ta: பற்றி

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது
