Node Notify (7.x-1.2) - en to ml translation catalogue (12 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: user
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Subscribe
ml: സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: Unsubscribe
ml: അൺസബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: Enable
ml: പ്രാപ്തമാക്കുക

en: Disable
ml: പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Uses
ml: ഉപയോഗങ്ങൾ
