Node Notify (7.x-1.2) - en to vi translation catalogue (15 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: user
vi: người dùng

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Subscribe
vi: Đăng ký

en: Unsubscribe
vi: Hủy đăng ký

en: Enable
vi: Bật

en: Disable
vi: Tắt

en: Date
vi: Ngày tháng

en: User
vi: Người dùng

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Expiration date
vi: Ngày hết hạn

en: Subscription
vi: Đăng ký

en: About
vi: Giới thiệu

en: Uses
vi: Sử dụng
