Node Promo Picker (7.x-1.7) - en to te translation catalogue (9 entries)

en: Delete
te: తొలగించు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Read more
te: పూర్తిగా చదవండి

en: Edit
te: మార్చు

en: edit
te: మార్చు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: No posts available.
te: టపాలేమీ లేవు.

en: Other
te: ఇతర

en: Save changes
te: మార్పులను భద్రపరచు
