Node Promo Picker (7.x-1.8) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: edit
ta: மாற்று

en: Save
ta: சேமி

en: No posts available.
ta: எந்தவொரு இடுகையும் கிடைக்கவில்லை

en: Other
ta: மற்றவை

en: reset
ta: மீள அமைத்தல்

en: Save changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: New
ta: புதிய
