Node recur (7.x-1.0) - en to cy translation catalogue (15 entries)

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Date
cy: Dyddiad

en: Sunday
cy: dydd Sul

en: Monday
cy: dydd Llun

en: Tuesday
cy: dydd Mawrth

en: Wednesday
cy: dydd Mercher

en: Thursday
cy: dydd Iau

en: Friday
cy: dydd Gwener

en: Saturday
cy: dydd Sadwrn

en: All day
cy: Trwy'r dydd

en: Repeat
cy: Ail adrodd

en: Date field
cy: Maes dyddiad

en: Day(s)
cy: Dydd (dyddiau)

en: Week(s)
cy: Wythnos(au)

en: Month(s)
cy: Mis(oedd)
