Node registration (7.x-1.1-beta11) - en to fil translation catalogue (28 entries)

en: Body
fil: Nilalaman

en: delete
fil: tanggalin

en: Register
fil: Magrehistro

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Author
fil: May akda

en: Subject
fil: Paksa

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: view
fil: tingnan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Message
fil: Mensahe

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: View
fil: Tingnan

en: Path
fil: Landas

en: Updated
fil: Nabago

en: Created
fil: Inilikha

en: Your e-mail address
fil: Ang tahanan ng iyong e-liham

en: From
fil: Mula kay

en: E-mail address
fil: Tahanan ng e-liham
