Node registration (7.x-1.1-beta5) - en to ml translation catalogue (31 entries)

en: Body
ml: ഘടന

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Register
ml: അംഗത്വമെടുക്കുക

en: E-mail
ml: ഈ-മെയിൽ

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: view
ml: കാണുക

en: register
ml: അംഗത്വമെടുക്കുക

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: None
ml: ഇല്ല

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Path
ml: വഴി

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Node
ml: നോഡ്

en: Recipients
ml: സ്വീകർത്താക്കൾ

en: E-mail address
ml: ഇ-മെയില്‍ വിലാസം
