Node registration (7.x-1.10) - en to ta translation catalogue (23 entries)

en: delete
ta: நீக்குக

en: E-mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: view
ta: நோக்குக

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Message
ta: தகவல்

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: View
ta: நோக்குக

en: Path
ta: பா​தை

en: User
ta: பயனாளர்

en: Node
ta: கணு

en: E-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி
