Node registration (7.x-1.15) - en to gu translation catalogue (37 entries)

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: delete
gu: કાઢી નખો

en: Register
gu: નોંધણી

en: E-mail
gu: ઈમેલ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Author
gu: લેખક

en: Subject
gu: વિષય

en: Actions
gu: ક્રિયાઓ

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: Yes
gu: હા

en: No
gu: નહિ

en: view
gu: જુઓ

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: None
gu: એકે નહિ

en: This action cannot be undone.
gu: આ ક્રિયા પૂર્વવત્ કરી શકાતી નથી.

en: Message
gu: સંદેશ

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: Name
gu: નામ

en: edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Save
gu: સાચવો

en: View
gu: જુઓ

en: Path
gu: પાથ

en: Updated
gu: અધતન થયું

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: Email
gu: ઈ-મેઈલ

en: Node
gu: નોડ

en: E-mail address
gu: ઈન્ટરનેટ પત્ર વ્યવહારનું સરનામું

en: Fields
gu: ક્ષેત્રો

en: Send
gu: મોકલો

en: fields
gu: ક્ષેત્રો

en: Account
gu: ખાતુ

en: Edit URL
gu: URL સંપાદિત કરો

en: Sender name
gu: મોકલનારનુ નામ

en: Author uid
gu: લેખક યુઆઈડી
