Node registration (7.x-1.4-beta2) - en to te translation catalogue (34 entries)

en: Body
te: వివరము

en: delete
te: తొలగించు

en: Register
te: నమోదు చెయ్యు

en: E-mail
te: ఈమెయిలు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Author
te: రచయిత

en: Subject
te: విషయం

en: Actions
te: చర్యలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: view
te: వీక్షించు

en: register
te: నమోదు చెయ్యండి

en: Edit
te: మార్చు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Message
te: సందేశం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: settings
te: అమరికలు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: View
te: చూడు

en: Attachment
te: జోడింపు

en: User
te: వాడుకరి

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Created
te: సృష్టితం

en: Your e-mail address
te: మీ ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: From
te: నుండి

en: E-mail address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Send
te: పంపించు

en: cancel
te: రద్దుచేయి
