Node registration (7.x-1.6) - en to ta translation catalogue (40 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: delete
ta: அழி

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: view
ta: பார்

en: register
ta: பதிவு

en: Edit
ta: மாற்று

en: None
ta: இல்லை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Message
ta: செய்தி

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: settings
ta: அமைப்புகளை

en: Save
ta: சேமி

en: View
ta: பார்

en: Path
ta: பாதை

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Attachment
ta: இணைப்பு

en: User
ta: பயனர்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Node
ta: கணு

en: Recipients
ta: பெருநர்கள்

en: Your e-mail address
ta: உங்களது மின்னஞ்சல் முகவரி

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: E-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Send
ta: அனுப்புக

en: Sender name
ta: அனுப்புநர் பெயர்
