Node registration (7.x-1.9) - en to vi translation catalogue (53 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: delete
vi: xoá

en: Register
vi: Đăng ký

en: E-mail
vi: Thư điện tử

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Author
vi: Tác giả

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Actions
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: view
vi: xem

en: register
vi: đăng ký

en: Edit
vi: Sửa

en: None
vi: Không có

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Message
vi: Thông điệp

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: settings
vi: các thiết lập

en: Save
vi: Lưu

en: View
vi: Xem

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Node type
vi: Kiểu node

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Attachment
vi: Đính kèm

en: User
vi: Người dùng

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Save Settings
vi: Lưu các thiết lập

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Recipients
vi: Người nhận

en: Your e-mail address
vi: Địa chỉ thư điện tử của bạn

en: From
vi: Từ

en: E-mail address
vi: Địa chỉ e-mail

en: Fields
vi: Các trường

en: Send
vi: Gửi

en: before
vi: trước

en: fields
vi: các trường

en: Event start
vi: Bắt đầu sự kiện

en: Cancelled
vi: Bị thôi

en: Registration form
vi: Biểu mẫu đăng kí

en: Registration
vi: Đăng ký

en: View link
vi: Xem liên kết

en: Delete link
vi: Xóa liên kết

en: Edit link
vi: Sửa liên kết

en: Attended
vi: Có tham dự

en: Edit URL
vi: Chỉnh sửa URL

en: Capacity
vi: Dung tích
