Node style (7.x-1.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Edit
ta: மாற்று

en: None
ta: இல்லை

en: Use count
ta: பயன்பாட்டு எண்ணிக்கை

en: default
ta: இயல்புநிலை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Display
ta: காட்சி

en: Theme
ta: தீம்

en: Logo
ta: இலட்சினை

en: Site name
ta: தள பெயர்

en: Site slogan
ta: தளத்திற்கான முழக்க வாசகம்

en: Attachments
ta: இணைப்புகள்

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: Secondary menu
ta: இரண்டாம்தரப் பட்டி
