Node style (7.x-1.0-beta1) - en to te translation catalogue (26 entries)

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: Markup
te: మార్కప్

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: content
te: విషయం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Edit
te: మార్చు

en: Schemes
te: పథకం

en: Add scheme
te: పథకం కలుపు

en: Edit scheme
te: పథకం మార్చు

en: Delete scheme
te: పథకం తొలిగించు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: No schemes found.
te: పథకాలు లేవు

en: Scheme
te: పథకం

en: Scheme name
te: పథకం పేరు

en: default
te: అప్రమేయం

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: The scheme %title has been deleted.
te: పథకం శీర్షిక తొలిగించబడినది

en: Settings
te: అమరికలు

en: Display
te: చూపు

en: Theme
te: అలంకారం

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: Logo
te: చిహ్నం

en: Site name
te: సైటు పేరు

en: Site slogan
te: సైటు నినాదం

en: Attachments
te: జోడింపులు
