Node style (7.x-1.1) - en to vi translation catalogue (25 entries)

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Markup
vi: Mã định dạng

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: content
vi: nội dung

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Edit
vi: Sửa

en: None
vi: Không có

en: Scheme
vi: CSDL

en: Use count
vi: Số lần dùng

en: default
vi: mặc định

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Display
vi: Hiển thị

en: Theme
vi: Sắc thái

en: Node links
vi: Liên kết node

en: User picture
vi: Ảnh người dùng

en: Logo
vi: Biểu huy

en: Site name
vi: Tên website

en: Site slogan
vi: Khẩu hiệu của hệ thống

en: Attachments
vi: Các đính kèm

en: settings page
vi: trang cấu hình

en: Main menu
vi: Trình đơn chính

en: Secondary menu
vi: Trình đơn phụ

en: Feed icons
vi: Biểu tượng lấy tin
