Node subs (7.x-1.0-beta1) - en to vi translation catalogue (27 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: E-mail
vi: Thư điện tử

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Subscribers
vi: Người đăng ký

en: Actions
vi: Thao tác

en: Subscribe
vi: Đăng ký

en: Unsubscribe
vi: Hủy đăng ký

en: Read more
vi: Xem thêm

en: Email settings
vi: Thiết lập thư điện tử

en: Edit
vi: Sửa

en: Name
vi: Tên

en: Save
vi: Lưu

en: Update
vi: Cập nhật

en: Node type
vi: Kiểu node

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Active
vi: Hoạt động

en: You must enter a valid e-mail address.
vi: Bạn phải nhập một địa chỉ thư điện tử hợp lệ.

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Process
vi: Tiến trình

en: No items selected.
vi: Không có mục nào được chọn.

en: From address
vi: Địa chỉ gửi đi

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: The e-mail address %email is already taken.
vi: Địa chỉ thư điện tử %email đã được dùng.

en: Queue
vi: Hàng đợi
