Node subs (7.x-1.0-beta2) - en to ta translation catalogue (26 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Subscribers
ta: சந்தாதாரர்கள்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Subscribe
ta: சந்தா சேர்

en: Unsubscribe
ta: சந்தா விலக்க

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: Email settings
ta: மின்னஞ்சல் அமைவுகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Name
ta: பெயர்

en: Save
ta: சேமி

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Archive
ta: பெட்டகம்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: You must enter a valid e-mail address.
ta: நீங்கள் ஏற்க்கத்தக்க மின்னஞ்சல் முகவரியிநை அளிக்க வேண்டும்.

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Process
ta: செய்முறை

en: No items selected.
ta: எந்த உருப்படியும் தெரிவு செய்யப்படவில்லை.

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: The e-mail address %email is already taken.
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி %email ஏற்கெனவே எடுக்கப்பட்டது.

en: Queue
ta: வரிசை
