Node subs (7.x-1.0-beta2) - en to cy translation catalogue (18 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Status
cy: Statws

en: E-mail
cy: E-bost

en: Delete
cy: Dileu

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Actions
cy: Gweithredoedd

en: Read more
cy: Darllen mwy

en: Edit
cy: Golygu

en: Name
cy: Enw

en: Save
cy: Cadw

en: Update
cy: Diweddaru

en: Node type
cy: Math o nod

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Active
cy: Gweithredol

en: You must enter a valid e-mail address.
cy: Mae'n rhaid i chi roi cyfeiriad e-bost dilys i mewn.

en: Anonymous
cy: Anhysbys

en: No items selected.
cy: Dim eitemau wedi eu dewis.

en: From address
cy: Gan gyfeiriad
