Node Template (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: delete
ta: நீக்குக

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Configure
ta: தகவமைக்குக

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது
