Node Template (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Next
ta: அடுத்து

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: yes
ta: ஆம்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: no
ta: இல்லை

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Modified
ta: திருத்தப்பட்ட
