Node access password (7.x-4.2) - en to cy translation catalogue (13 entries)

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Edit
cy: Golygu

en: This action cannot be undone.
cy: Ni ellir dad-wneud y weithred yma.

en: Password
cy: Cyfrinair

en: none
cy: dim

en: Default
cy: Diofyn

en: Views
cy: Gwelediadau

en: View
cy: Gweld

en: You are not authorized to access this page.
cy: Does gennych chi ddim hawl i gael mynediad i'r dudalen yma.

en: Access denied
cy: Mynediad wedi ei wrthod

en: User roles
cy: Swyddogaethau defnyddiwr
