Node access password (7.x-4.2) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: none
ta: இல்லை

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: View
ta: நோக்குக

en: You are not authorized to access this page.
ta: நீங்கள் இந்தப் பக்கத்தை அணுகுவதற்கு அனுமதியளிக்கப்படவில்லை.

en: Access denied
ta: அணுகல் மறுக்கப்பட்டது
