Node access password (7.x-4.3) - en to fil translation catalogue (11 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Password
fil: Hudyat

en: none
fil: wala

en: Default
fil: Pamantayan

en: View
fil: Tingnan

en: You are not authorized to access this page.
fil: Ikaw ay hindi awtorisadong magpunta sa pahinang ito.

en: Access denied
fil: Tinaggihan ang pagpunta dito
