Node access password (7.x-4.4) - en to is translation catalogue (14 entries)

en: Delete
is: Eyða

en: Operations
is: Aðgerðir

en: Cancel
is: Hætta við

en: Priority
is: Forgangur

en: Edit
is: Breyta

en: This action cannot be undone.
is: Ekki er hægt að afturkalla þessa aðgerð.

en: Password
is: Lykilorð

en: none
is: engin

en: Default
is: Sjálfgefið

en: Views
is: Gagnasýn

en: View
is: Skoða

en: You are not authorized to access this page.
is: Þú hefur ekki leyfi til að skoða þessa síðu.

en: Access denied
is: Aðgangi hafnað

en: Nodes
is: Nóður
