Node access password (7.x-4.4) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Priority
ta: முன்னுரிமை

en: Edit
ta: மாற்று

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: none
ta: இல்லை

en: Default
ta: இயல்பான

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: View
ta: பார்

en: You are not authorized to access this page.
ta: இந்த பக்கத்தை  நீங்கள் பார்க்கஅனுமதி இல்லை.

en: Access denied
ta: அனுமதி மறுக்கப்படுகிறது

en: Nodes
ta: பதிவு
