Node Access Keys (7.x-1.1) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: List
fil: Listahan

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: edit
fil: wastuhin

en: Access denied
fil: Tinaggihan ang pagpunta dito

en: Roles
fil: Mga papel

en: Key
fil: Susi
