Node Access Keys (7.x-1.1) - en to vi translation catalogue (17 entries)

en: delete
vi: xoá

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: List
vi: Danh sách

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Edit
vi: Sửa

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Settings
vi: Thiết lập

en: edit
vi: sửa

en: Content Types
vi: Các kiểu Nội dung

en: Access denied
vi: Truy cập bị từ chối

en: Roles
vi: Vai trò

en: Key
vi: Khóa

en: Access Denied
vi: Truy cập bị từ chối

en: User Roles
vi: Vai trò người dùng

en: Default Content Type
vi: Kiểu nội dung mặc định

en: The path '%path' is either invalid or you do not have access to it.
vi: Đường dẫn '%path' không hợp lệ, hoặc bạn không có quyền truy cập vào trang này.
