Node Access Keys (7.x-1.2) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Edit
ta: மாற்று

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: edit
ta: மாற்று

en: Content Types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Access denied
ta: அனுமதி மறுக்கப்படுகிறது

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Key
ta: சாவி

en: Content Type
ta: உள்ளடக்க வகை
