Nodeblock (7.x-1.3) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Block title
ta: தொகுதித் தலைப்பு

en: Default
ta: இயல்பான

en: Show
ta: காட்டு

en: Hide
ta: மறை

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை
