Nodeblock (7.x-1.6) - en to te translation catalogue (7 entries)

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Block title
te: బ్లాకు శీర్షిక

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Show
te: చూపించు

en: Hide
te: దాచు

en: View mode
te: వీక్షణ పద్ధతి
