Node and Comments Form Settings (7.x-3.0) - en to fil translation catalogue (11 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Author
fil: May akda

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Path
fil: Landas

en: Published
fil: Inilathala

en: Publishing options
fil: Mga opsyon sa paglalathala

en: Comment settings
fil: Pagtatakda ng mga puna
