Node and Comments Form Settings (7.x-3.0) - en to te translation catalogue (12 entries)

en: Status
te: స్థితి

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Author
te: రచయిత

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Administration
te: పరిపాలన

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Menu
te: మెనూ

en: Publishing options
te: ప్రచురణ ఎంపికలు

en: Comment settings
te: వ్యాఖ్య అమరికలు

en: Revision information
te: కూర్పు సమాచారం
