Node and Comments Form Settings (7.x-3.0) - en to ml translation catalogue (12 entries)

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Path
ml: വഴി

en: Menu
ml: മെനു

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Authored by
ml: എഴുതിയത്

en: Authored on
ml: എഴുതിയ സമയം

en: Not published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കാത്തവ
