Node and Comments Form Settings (7.x-3.0) - en to ta translation catalogue (18 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Path
ta: பாதை

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Publishing options
ta: வெளியிடல் முறைகள்

en: Not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: Comment settings
ta: கருத்து அமைவுகள்

en: Revision information
ta: மறுபதிப்பு தகவல்கள்

en: Author name
ta: ஆசிரியர் பெயர்
