Node Gift (7.x-1.1) - en to fil translation catalogue (8 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Error
fil: Mali

en: Comment
fil: Puna

en: Operation
fil: Pagpapatakbo
