Node Gift (7.x-1.1) - en to ml translation catalogue (8 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Error
ml: പ്രശ്നം

en: Node
ml: നോഡ്

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം
