nodeorder (7.x-1.2) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Weight
ta: எடை

en: Name
ta: பெயர்

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: View
ta: பார்

en: No terms available.
ta: எந்த பகுப்பொருளும் இல்லை.

en: Save order
ta: வரிசையை சேமி

en: There is currently no content classified with this term.
ta: தற்சமயம் இந்தச் சொல்லால் எந்த உள்ளடக்கமும் பாகுபடுத்தப்படவில்லை.

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை
