Node Ownership (7.x-1.4) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Status
ta: நிலை

en: Approve
ta: ஊர்ஜிதம் செய்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Approved
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட
