Nodequeue (7.x-2.3) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: View
ta: நோக்குக

en: Node
ta: கணு

en: Block
ta: கட்டம்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: node
ta: கணு
