Nodequeue (7.x-2.4) - en to ta translation catalogue (26 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Edit
ta: மாற்று

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Save
ta: சேமி

en: View
ta: பார்

en: Node
ta: கணு

en: Add content
ta: உள்ளடக்கத்தைச் சேர்

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Nodes
ta: பதிவு

en: node
ta: கணு

en: Position
ta: இடம்

en: Operation
ta: செயல்

en: Defaults
ta: இயல்புநிலைகள்

en: Reverse
ta: பின்னோக்கு

en: Add @type
ta: @type சேர்க்க

en: Queue
ta: வரிசை

en: Autocomplete
ta: தானியங்கு நிரப்புதல்
