Nodequeue viewmode selection (7.x-2.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Access denied
ta: அனுமதி மறுக்கப்படுகிறது

en: Position
ta: இடம்

en: Screenshot
ta: திரைக்காட்சி

en: No preview
ta: முன்னோட்டம் இல்லை

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை
