NodeReferrer (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: Node
ta: கணு

en: All
ta: எல்லா

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: Operator
ta: வினைக்குறி

en: Limit
ta: எல்லை

en: Display prefix and suffix.
ta: முன்னொட்டு மற்றும் பின்னொட்டு காட்டவும்.

en: Display with prefix and suffix.
ta: முன்னொட்டு மற்றும் பின்னொட்டு கொண்டு காட்டவும்.

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை
