NodeReferrer (7.x-1.0-beta1) - en to vi translation catalogue (17 entries)

en: Prefix
vi: Tiền tố

en: Suffix
vi: Hậu tố

en: All
vi: Tất cả

en: Fields
vi: Các trường

en: Unlimited
vi: Không giới hạn

en: Operator
vi: Toán tử

en: Limit
vi: Giới hạn

en: Randomize
vi: Ngẫu nhiên

en: Multilingual options
vi: Các tùy chọn đa ngôn ngữ

en: Title (link)
vi: Tiêu đề (liên kết)

en: Title (no link)
vi: Tiêu đề (không liên kết)

en: Define a string that should be prefixed to the value, like '$ ' or '&euro; '. Leave blank for none. Separate singular and plural values with a pipe ('pound|pounds').
vi: Nhập 1 chuỗi để đưa lên trước phần giá trị của trường, ví dụ như '$' hay '&euro;'. Để trống nếu không muốn có văn bản phía trước. Ngăn cách giữa bản số ít và bản số nhiều bằng dấu xuộc đứng (vd: 'pound|pounds').

en: Define a string that should be suffixed to the value, like ' m', ' kb/s'. Leave blank for none. Separate singular and plural values with a pipe ('pound|pounds').
vi: Nhập 1 chuỗi để đưa vào sau phần giá trị của trường, ví dụ như 'm' hay 'kbps'. Để trống nếu không muốn có văn bản phía sau. Ngăn cách giữa bản số ít và bản số nhiều bằng dấu xuộc đứng (vd: 'pound|pounds').

en: Display prefix and suffix.
vi: Hiện văn bản trước và sau giá trị của trường.

en: Display with prefix and suffix.
vi: Trình bày thêm các văn bản ở trước và sau phần giá trị.

en: View mode
vi: Chế độ hiển thị

en: View mode: %mode
vi: Chế độ xem: %mode
