Nodes In Block (7.x-1.0) - en to cy translation catalogue (18 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Show on every page except the listed pages.
cy: Dangos ar bob tudalen heblaw am y tudalennau rhestredig.

en: Show on only the listed pages.
cy: Dangos ar y tudalennau rhestredig yn unig.

en: Save configuration
cy: Cadw ffurfweddiad

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Content types
cy: Mathau cynnwys

en: Edit
cy: Golygu

en: None
cy: Dim

en: Weight
cy: Pwysau

en: The configuration options have been saved.
cy: Mae dewisadau ffurfweddu wedi ei gadw.

en: General settings
cy: Gosodiadau cyffredinol

en: Save
cy: Cadw

en: View
cy: Gweld

en: Configure
cy: Ffurfweddu

en: Visibility
cy: Gwelededd

en: published
cy: wedi ei gyhoeddi

en: Blocks
cy: Blociau
