Nodes In Block (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Show on every page except the listed pages.
fil: Ipakita sa lahat ng pahina maliban sa mga nakalistang pahina.

en: Show on only the listed pages.
fil: Ipakita lamang sa mga nakalistang pahina.

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Content types
fil: Mga uri ng nilalaman

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Weight
fil: Timbang

en: Save
fil: Pangalagaan

en: View
fil: Tingnan

en: Configure
fil: Ayusin

en: published
fil: nailathala

en: Blocks
fil: Mga tipak
