Nodes In Block (7.x-1.0) - en to gu translation catalogue (14 entries)

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Show on every page except the listed pages.
gu: યાદી માં સુચિત કરેલા સિવાય બધા પૃષ્ઠો પર દેખાડો

en: Show on only the listed pages.
gu: માત્ર સુચિત પૃષ્ઠો પર જ બતાવો.

en: Save configuration
gu: ગોઠવણીઓ ને સંગ્રહો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Content types
gu: સામગ્રી પ્રકાર

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: None
gu: એકે નહિ

en: Weight
gu: તરલતા

en: Save
gu: સાચવો

en: View
gu: જુઓ

en: Configure
gu: ગોઠવણી

en: Visibility
gu: દ્રશ્યતા
