Nodes In Block (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (20 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Show on every page except the listed pages.
ta: பட்டியலிடப்பட்ட பக்கங்கள் தவிர ஒவ்வொரு பக்கத்திலும் காட்டு.

en: Show on only the listed pages.
ta: தரப்பட்டுள்ள பக்கங்களில் மட்டும் காட்டுக.

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Edit
ta: மாற்று

en: None
ta: இல்லை

en: Weight
ta: எடை

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Save
ta: சேமி

en: View
ta: பார்

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Visibility
ta: பார்க்கக்கூடிய நிலை

en: published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Blocks
ta: பகுதி

en: Queue
ta: வரிசை
