Node Spotbox (7.x-1.7) - en to te translation catalogue (7 entries)

en: Content
te: సారము

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Node ID
te: నోడ్ ఐడి
